Labarai
-
Yadda Ake Zaban Digirin Da Ya Dace Ga Jariri
Lokacin Karatu: Minti 3 Kafin gano madaidaicin alamar ɗigon jariri ga jaririnku, tabbas za ku kashe kuɗi akan diapers ɗin jarirai kawai don ƙarewa da jariri mai fushi, rashin jin daɗi, da damuwa tare da kowane gwaji. Domin jarirai ba sa iya isar da tunaninsu da ji...Kara karantawa -
BARKA DA RANAR 1 ga Mayu ta Duniya
Ranar 1 ga watan Mayu ranar ma'aikata ta duniya ita ce ranar 1 ga watan Mayu, ranar hutu ce da ake yi a duk duniya. Newclears Holiday Newclears za su sami hutu daga 29 ga Afrilu zuwa 3 ga Mayu don ranar 1 ga Mayu na Ranar Ma'aikata ta Duniya. Ranar 1 ga Mayu na Ranar Ma'aikata ta Duniya, wanda kuma aka sani da "Ma'aikatan Duniya R...Kara karantawa -
Ta yaya Diapers za su iya Ajiye Ranar don Mutanen da ba su da iyaka?
Akwai kwanaki da yawa na bikin a duk shekara. Duk da haka, ga mutanen da ke da rashin natsuwa, bikin ba shi da daɗi sosai. Koyaushe suna cikin wani yanayi na bacin rai kuma rashin kwanciyar hankali na yoyon fitsari na iya zama tushen babban abin kunya da kunya, damuwa da damuwa. Suna ware th...Kara karantawa -
Yaushe ya kamata jariri ya canza diapers zuwa wando mai cirewa?
Zane-zane na iya taimakawa tare da horo na tukwane da horo na dare, amma sanin lokacin da za a fara yana da mahimmanci. Wando da za a iya zubarwa don horar da tukwane Ku tafi da hankalinku. Za ku fi kowa sanin lokacin da lokaci ya yi don fara horar da yaron ku, amma a sa ...Kara karantawa -
Menene Bambanci Daga Manya Masu Janyewa Da Manyan diapers
Duk da yake zabar tsakanin manya-tsalle-tsalle da diapers na iya zama da rudani, suna kariya daga rashin daidaituwa. Abubuwan ja gabaɗaya ba su da girma kuma suna jin kamar tufafi na yau da kullun. Diapers, duk da haka, sun fi kyau a sha kuma sun fi sauƙi don canzawa, godiya ga sassan gefe masu cirewa. Adult Diapers The e...Kara karantawa -
Me yasa Za'a iya zubar da Pads Canjin Jaririn ya zama dole
Jarirai suna buƙatar amfani da diapers mai yawa, kuma yayin da canza pad na iya zama kamar ba dole ba ne ga waɗanda ba su da kwarewa, amma iyaye masu aiki za su gaya muku cewa samun sarari don canza diapers yana sa rayuwa ta fi sauƙi. Canje-canjen pad ɗin da za a iya zubarwa zai iya taimakawa don kiyaye jaririn ku cikin kwanciyar hankali, aminci ga waɗanda ...Kara karantawa -
Amfanin Pee Pads ga Dabbobin Dabbobin Dabbobin Dabbobi Menene Amfanin Pet Pee Pads?
A matsayinka na mai kare, shin kana da lokaci kamar haka: Lokacin da ka koma gida a gajiye bayan aikin yini, sai ka ga gidan yana cike da fitsarin kare? Ko kuma lokacin da kuke fitar da kare ku a karshen mako da farin ciki, amma kare ba zai iya taimakawa ba a cikin mota rabin tafiya? Ko karayar ta yi y...Kara karantawa -
Shin Rashin Kwanciyar Hankali Zai iya haifar da UTIs?
Yayin da cututtuka na urinary fili za a iya la'akari da su zama sanadin rashin daidaituwa, muna bincika madadin kuma mu amsa tambayar - shin rashin natsuwa zai iya haifar da UTIs? Ciwon urinary tract (UTI) yana faruwa ne lokacin da kowane bangare na tsarin urinary - mafitsara, urethra ko koda ...Kara karantawa -
Yaya Muhimmancin Ƙunƙarar Ƙarfafawa ga Rigar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Yana da kewayon abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin siyan Incontinence Diaper Underwear, kuma sha yana ɗaya daga cikin mafi mahimmanci. Anan ga yadda ake zabar mafi kyawu kuma mafi sha'awar Nappies na diaper don ku. Zaɓin matakin da ya dace na shayarwa Idan kai ko masoyi ke mu'amala da ...Kara karantawa -
Sanya palnet ya fi aminci, an ƙaddamar da jerin sabbin samfura masu ɓarna
Kamar yadda ƙasashe da yawa ke aiwatar da takunkumin filastik, akwai ƙarin abokan ciniki da ke neman samfuran dorewa. Newclears yana haɓaka samfuran tsabtace muhalli masu lalacewa don taimakawa rage tasirin muhalli. Ciki har da diaper baby, bamboo ja diapers, bamboo rigar ...Kara karantawa -
Sabon Zuwa! XXXL babba ya ja diaper
Xiamen newclears babbar sana'a ce ta kula da lafiya ta fasaha wacce ta kware kan kayayyakin tsafta da kayayyakin tallafi. Kayayyakin sun karɓi albarkatun ƙasa masu inganci, fasahar masana'anta na ci gaba, waɗanda yawancin masu amfani suka fi so da amana. Mun kaddamar da sabon baby & manya d...Kara karantawa -
Menene bambance-bambance tsakanin rigar takarda bayan gida & shafa rigar
A gaskiya ma, magana mai tsauri, rigar bayan gida ba takardan adiko ba ne a cikin ma'ana ta yau da kullun, amma tana cikin nau'in gogewar rigar, wanda ake kira goge rigar mai gogewa. Idan aka kwatanta da nama mai bushe na yau da kullum, yana da kyakkyawan aikin tsaftacewa da halaye masu dadi. Yana iya goge najasa, jinin haila...Kara karantawa