OEM ana iya zubarwa a ƙarƙashin kushin
Muna da ainihin abin zubarwa guda 3 a ƙarƙashin pad don ku keɓancewa.
Kowane nau'in kushin yana da fasali daban-daban, dacewa da kasuwanni daban-daban ko ƙungiyoyin abokan ciniki.
Za a iya zubarwa a ƙarƙashin nau'ikan pad | |||
Salo | Tashin manya | Baby pad | Pet pad |
Hotuna Ref. | ![]() | ![]() | ![]() |
Bayanan baya | PE fim / zane kamar fim | ||
Nauyi | Za a iya keɓancewa | ||
Abun sha | Za a iya keɓancewa | ||
OEM | Absorbency, nauyi, saman takardar juna, bugu na baya, kunshin. |
Tsarin da za a iya zubarwa a ƙarƙashin pad:

Kuna biyan kuɗin OEM mai araha kawai don odar farko, zaku sami kushin na musamman tare da alamar ku.
Me za ku iya keɓancewa akan kushin?


Abubuwan da za a iya zubarwa a ƙarƙashin kushin na iya zama girman 3, SML, girman kamar ƙasa:

* Bari mu tsara fakiti na musamman tare da alamar ku da ra'ayinku!Ƙwararriyar ƙira ta kyauta don saduwa da tsammanin ku, da fatan za a duba misali mai zuwa.

1.Baligi pad

2.Baby pad

3.Pet pad
OEM za a iya zubarwa a ƙarƙashin tsarin pad kamar yadda ke ƙasa:
